UBND Xã Sơn Thành Tây, huyện Tây Hòa, tỉnh Phú Yên
Lãnh đạo xã Sơn Thành Tây thăm, tặng hoa và quà nhân ngày Nhà giáo Việt Nam 20/11
Thứ tư - 16/11/2022 09:105350
Chiều ngày 15/11/2022 các đồng chí lãnh đạo xã Sơn Thành Tây đã đến tặng hoa, quà chúc mừng các Thầy giáo, cô giáo đang công tác tại các trường trên địa bàn xã nhân dịp kỷ niệm 40 ngày Nhà giáo Việt Nam (20/11/1982-20/11/2022). Trong đoàn có đồng chí Lê Chí Hoại – HUV Bí thư Đảng ủy xã, đồng chí Nguyễn Tấn Hiệp – PBT Đảng ủy, Đồng chí Đặng Sỹ Nguyên –PCT HĐND xã Sơn Thành Tây.
Tặng hoa, quà chúc mừng 20/11 tại trường Mầm non Sơn Thành Tây
Tại đây, các đồng chí lãnh đạo xã đã ân cần thăm hỏi và gửi lời chúc mừng đến các Thầy Cô, cán bộ làm công tác giáo dục nhân ngày nhà giáo Việt Nam, đặc biệt ghi nhận đánh giá cao sự nỗ lực, cố gắng của các thầy cô trong quá trình công tác; đồng thời lắng nghe những tâm tư nguyện vọng của các thầy cô và mong muốn các thầy cô sẽ có nhiều đóng góp trong sự nghiệp giáo dục cho xã nhà.
Tặng hoa, quà chúc mừng 20/11 tại trường TH&THCS Sơn Thành Tây